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Kumb. Na.FB.41./457/01/145 25 Januari, 2022

Kwa wadau wote wa Ununuzi wa Umma na Ugavi

YAH: MWALIKO WA KUSHIRIKI TUKIO LA WIKI YA UNUNUZI WA
UMMA ITAKAYOFANYIKA KUANZIA TAREHE
23 HADI 25 FEBRUARI, 2022 JIJINI ARUSHA

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

2. Wizara ya Fedha na Mipango kwa kushirikiana na Taasisi zinazosimamia sekta
ya Ununuzi wa Umma na Ugavi yaani; Mamlaka ya Kudhibiti Ununuzi wa Umma
(PPRA), Mamlaka ya Rufaa ya Zabuni za Umma (PPAA), Wakala wa Huduma ya
Ununuzi Serikalini (GPSA) na Bodi ya Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB),
imepanga kuendesha Wiki ya Ununuzi wa Umma kuanzia tarehe 23 hadi 25 Februari,
2022, Katika Ukumbi wa Kimataifa wa Mikutano (AICC) Jijini Arusha, ambapo Mgeni
Rasmi anatarajiwa kuwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
Mheshimiwa Dkt Philip Isidory Mpango .

2 Tukio hilo lenye Kaulimbiu “Matumizi ya Teknolojia katika Kuboresha
Ununuzi wa Umma” ni fursa kwa Wadau wa Ununuzi wa Umma na Ugavi kupata
elimu, kubadilishana uzoefu na mawazo kuhusu utekelezaji wa shughuli za ununuzi.
Pamoja na mambo mengine, katika Wiki hiyo kutakuwa na Kongamano
litakalohudhuriwa na Wadau mbalimbali wa sekta ya ununuzi wa umma na ugavi kwa
lengo la kujadili masuala ya ununuzi na ugavi, changamoto na namna ya kuzikabili.
Sambamba na Kongamano hilo, kutakuwa na maonesho ya siku tatu ambapo
Wadhamini kutoka sekta za umma na binafsi watapata fursa ya kuonesha bidhaa na
huduma zao kwa wadau na Umma kwa ujumla.

4. Washiriki katika tukio la Wiki ya Ununuzi wa Umma ni pamoja na Wajumbe wa
Bodi na Wakuu wa Taasisi za Umma, Wajumbe wa Bodi za Zabuni, wataalam wa
Ununuzi na Ugavi kutoka Taasisi za Umma na Sekta Binafsi,



Watumishi wa Idara za Sheria, Ukaguzi wa Ndani na Idara Tumizi. Washiriki wengine
ni wazabuni, watoa huduma na wakandarasi, pamoja na washauri elekezi na
wanafunzi wa masomo ya ununuzi na ugavi katika teasisi za elimu va juu, na
wawakilishi kutoka Asasi za Kiraia.

5, Hivyo, kwa barua hii, ninapenda kuwaalika wadau wote wa ununuzi wa umma
kushiriki katika tukio hili la Wiki ya Ununuzi wa Umma ambalo litakuwa ni tukio la
kwanza kabisa kufanyika katika historia ya Sekta ya Ununuzi wa Umma na Ugavi
nchini.

6. Ada ya ushiriki kwa kila mshiriki ni Shilingi 500,000/= ambayo itahusisha
gharama za chakula wakati wa Kongamano na huduma nyingine za kumuwezesha
mshiriki kuchukua taarifa muhimu katika tukio hilo. Mshiriki anapaswa kuwezeshwa
na taasisi yake fedha za kujikimu na gharama nyingine. Malipo ya ushiriki yafanyike
kupitia Akaunti Namba 20110031672 - PPRA TANePS, Benki ya NMB au kupitia
Akaunti Namba 0150500820100 - PPRA GePG Collection Account, Benki ya CRDB.
Mwisho wa kulipa ada ya ushiriki wa tukio hilo ni tarche 15 Februari, 2022.

Z. Kwa taarifa au ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na Bw. Mcharo Mrutu kupitia
namba 0754201032, barua pepe: mcharo.mrutu@ppra.go.tz au Bi. Hilda Segele kupitia
namba ya simu 0785 455034, barua pepe: hilda.segele@hazina.go.tz.

Wako katika ujenzi wa Taifa,
Emmanuel M. Tutuba
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